MAMA KANUMBA AWAPA 5 WAANDAAJI WA TAMASHA LA FARAJA YA TASNIA

 MAMA KANUMBA AWAPA 5 WAANDAAJI WA TAMASHA LA FARAJA YA TASNIA



Mama wa hayati Steven Kanumba Flora Mutegoa Ni miongoni mwa wageni wanaohudhuria tamasha la Faraja ya Tasnia ambalo linalenga kuwaenzi wasanii na wanatasnia wote waliotangulia Mbele za haki.

Mama Kanumba amewaambia waandishi kuwa walioofikiria kuja na tamasha hilo wamefanya jambo jema kwani kuwaenzi wasanii na wengine walio kwenye tasnia ni moja ya njia ya kuonesha kuwa watu hao bado wanathamini wa jamii.

Tamasha la Faraja ya Tasnia limeandaliwa na msanii Steve Nyerere na linafanyika katika uwanja wa Leaders Club,Kinondoni.


Miongoni mwa wanatasnia wanaoenziwa kwenye tamasha hilo Ni pamoja na Marehemu Steven Kanumba,Albert MaNgwair,Amina Chifupa,Mzee Matata,James Dandu(mtoto wa Dandu),Ruge Mutahaba,Mzee Majuto,Sajuki,Godzilla,Sharon Milionea,Kibonde,Mandojo,Gardner G Habash,Remi Ongala,Maunda Zorro,Captain Komba,Bi Kidude,na wengine

Comments